Kenyans current political Situation{KIFO KISIMANI SETUP}

Batu: Hawako.bokono

Bokono: kina nani?

Batu: Watu. Hawako! XMAS OFFER HERE

Bokono: Aah! wako Wapi?

Batu: Hawajakuja.XMAS OFFERS HERE

Bokono: Kwa nini?

Batu: Waliambiwa wasikuje.

Bokono: Na Nani?

Batu: Nashuku Mwelusi.

Bokono: unashuku?Download zilizopendwa here

Batu : Samahani kiongozi, Ni Mwelusi aliwachochea wananchi wasikuje.

Bokono: huyu Mwelusi anadhania yeye ni nani? Na akiwachochea nyinyi mlikua Wapi?

Batu: Pole kiongozi. Lakini ata awachochee wewe ndio kiongozi wetu. Utazidi kiongozi butangi kwa miaka Mingine Mitano…

……😰

 bokono

Advertisements

Author: Yunky

#Tech is my world, i breathe and eat technology,

One thought on “Kenyans current political Situation{KIFO KISIMANI SETUP}”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s